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                                                          Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini 

 

MABADILIKO YA VITUO VYA MABASI (DALADALA) KWA AJILI YA 
KUPISHA UJENZI WA SOKO LA KARIAKOO JIJINI DAR ES SALAAM 

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA), inatoa taarifa kwa wamiliki, 
watoa huduma za daladala na umma kuwa, kuanzia tarehe 4 Februari,2022 
kutakuwa na mabadiliko ya vituo na njia kwa daladala zote zilizokuwa 

zinatumia kituo cha Kariakoo sokoni kama ifuatavyo:- 

1. Daladala zote za Tegeta Nyuki kwenda Gerezani zitaegeshwa mtaa wa 

Nyamwezi na Muhoro, zitaingilia barabara ya Fire na kutokea mtaa 

wa msimbazi.  

2. Daladala zote za Makumbusho kwenda Gerezani kupitia Muhimbili, 

zitaegeshwa mtaa wa Congo na Mafia na kutokea barabara ya 

Msimbazi. 

3. Daladala zote za Kawe kwenda Gerezani zitaegeshwa mtaa wa 

Nyamwezi na Muhoro, zitaingilia Fire na kutokea mtaa wa Swahili. 

Mabasi ya Kawe na Tegeta Nyuki yataegeshwa Jirani. 

4. Daladala zote za Masaki kwenda Gerezani zitaegeshwa mtaa wa 

Kariakoo na Swahili, zitaingilia Mazengo, Msimbazi na Sikukuu. 

5. Daladala zote za Mabibo kwenda Gerezani zitaegeshwa mtaa wa 

Nyamwezi na Mafia, zitaingilia mtaa wa Amani na kutokea benki ya 

CRDB Lumumba. 

6. Daladala zote za Makumbusho kwenda Gerezani kupitia barabara ya 

Kawawa zitaegeshwa mtaa wa Amani na Nyamwezi, zitaingilia 

Jangwani na kupita klabu ya Yanga. 

Kwa maelezo zaidi piga simu namba 0758 80 77 31 

Limetolewa na Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) 

1 Februari, 2022 


